  • Máy Tính Xách Tay LENOVO THINKPAD T14 (Thông số: GEN 6/INTEL CORE ULT7 - 258V/32GB RAM/ 1TB SSD / WIFI,BT,FINGER PRINT/ 14" WUXGA_AG_400N/ NO OS/ 3Y)
Mô Tả Sản Phẩm
Tên sản phẩm
ThinkPad T14 Gen 6
Part number
21QG004FVA
Hãng sản xuất
Lenovo
Bảo hành
36 tháng
Nhu cầu
Cá nhân, văn phòng, học tập
Chipset
Intel® SoC Platform
Bộ nhớ đệm
12MB Intel® Smart Cache
Màu sắc
Đen
Số luồng
8
Loại sản phẩm
Laptop
Dòng máy
Thinkpad
Kích thước
(WxDxH) 315.9 x 223.7 x 10.9/16.13 (front/rear), 21.8 (maximum) mm;
Loại CPU
Intel Core™ Ultra
Trọng lượng
Starting at 1.38 kg (3.05 lbs)
Hệ điều hành
No OS
Chip xử lí (CPU)
Intel Core™ Ultra 7 258V, 8C (4P + 4LPE) / 8T, Max Turbo up to 4.8GHz, 12MB Intel® Smart Cache
Chất liệu
PC + 20% CF (Top), PC + 20% CF (Bottom)
Loại màn hình
IPS
Độ phân giải màn hình
WUXGA (1920x1200)
Số nhân CPU
8
Công nghệ (CPU)
Intel Core™
Tốc độ CPU tối đa
4.8GHz
Âm thanh
High Definition (HD) Audio, Realtek® ALC3287 codec
Stereo speakers, 2W x2, Dolby Audio™
Tần số quét
60Hz
Kết nối không dây
Intel® Wi-Fi® 7 BE201, 802.11be 2x2 + BT5.4
Cổng giao tiếp
1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1)
1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On
2x USB-C® (Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 2.1
1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz
1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm)
1x Ethernet (RJ-45)
Màn hình Cảm ứng
Không
Độ sáng màn hình
400nits Anti-glare
Dung lượng Ram
32GB Soldered LPDDR5x-8533, MoP Memory
Nâng cấp Ram tối đa
not upgradable
Dung lượng Ổ cứng
1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 Performance NVMe® Opal 2.0
Card đồ họa (VGA)
Integrated Intel® Arc™ Graphics 140V
Bảo mật
Discrete TPM 2.0 Enabled
Kensington Nano Security Slot™, 2.5 x 6 mm
Touch Style, Match-on-Chip, Integrated in Power Button
Camera privacy shutter (camera models)
IR camera for Windows® Hello (facial recognition)
Kích thước màn hình
14" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz, DBEF5
Độ phủ màu màn hình
45% NTSC
Webcam
5.0MP + IR Discrete with Privacy Shutter
Bàn phím laptop
Backlit, English
PIN/Battery
57Wh / 65W USB-C® (3-pin)
Tiết kiệm: 30,000 đ
-0%
Giá đã bao gồm VAT
Bảo hành: 36 tháng
Trả hàng miễn phí 15 ngày
Linh kiện phù hợp với sản phẩm của bạn
Logo cửa hàng CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SUNHITECH
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SUNHITECH
Offline
0.0k
0.00%