  • Máy Tính Xách Tay LENOVO THINKPAD T14 (Thông số: GEN 6/INTEL CORE ULT7 - 258V/32GB RAM/ 512GB SSD / WIFI,BT,FINGER PRINT/ 14" WUXGA_AG_400N/ NO OS/ 3Y)
Mô Tả Sản Phẩm
Tên sản phẩm
ThinkPad T14 Gen 6
Part number
21QG004EVA
Hãng sản xuất
Lenovo
Bảo hành
36 tháng
Nhu cầu
Cá nhân, văn phòng, học tập
Chipset
Intel® SoC Platform
Bộ nhớ đệm
12MB Intel® Smart Cache
Màu sắc
Đen
Số luồng
8
Loại sản phẩm
Laptop
Dòng máy
Thinkpad
Kích thước
(WxDxH) 315.9 x 223.7 x 10.9/16.13 (front/rear), 21.8 (maximum) mm;
Loại CPU
Intel Core™ Ultra 7
Trọng lượng
Starting at 1.38 kg (3.05 lbs)
Hệ điều hành
No OS
Chip xử lí (CPU)
Intel Core™ Ultra 7 258V, 8C (4P + 4LPE) / 8T, Max Turbo up to 4.8GHz, 12MB Intel® Smart Cache
Integrated Intel® AI Boost, up to 47 TOPS
Loại màn hình
IPS
Độ phân giải màn hình
WUXGA (1920x1200)
Số nhân CPU
8
Công nghệ (CPU)
Intel Core™
Tốc độ CPU tối đa
4.8GHz
Âm thanh
High Definition (HD) Audio, Realtek® ALC3287 codec
Stereo speakers, 2W x2, Dolby Audio™
Tần số quét
60Hz
Kết nối không dây
Intel® Wi-Fi® 7 BE201, 802.11be 2x2 + BT5.4
Cổng giao tiếp
1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1)
1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On
2x USB-C® (Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 2.1
1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz
1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm)
1x Ethernet (RJ-45)
Màn hình Cảm ứng
Không
Độ sáng màn hình
400nits Anti-glare
Dung lượng Ram
32GB Soldered LPDDR5x-8533, MoP Memory
Nâng cấp Ram tối đa
not upgradable
Dung lượng Ổ cứng
512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0
Card đồ họa (VGA)
Integrated Intel® Arc™ Graphics 140V
Bảo mật
Discrete TPM 2.0 Enabled
Kensington Nano Security Slot™, 2.5 x 6 mm
Touch Style, Match-on-Chip, Integrated in Power Button
Camera privacy shutter (camera models)
IR camera for Windows® Hello (facial recognition)
Kích thước màn hình
14" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz, DBEF5
Độ phủ màu màn hình
45% NTSC
Webcam
5.0MP + IR Discrete with Privacy Shutter
Bàn phím laptop
Backlit, English
PIN/Battery
57Wh / 65W USB-C® (3-pin)
Tiết kiệm: 30,000 đ
-0%
Giá đã bao gồm VAT
Bảo hành: 36 tháng
Trả hàng miễn phí 15 ngày
Linh kiện phù hợp với sản phẩm của bạn
Logo cửa hàng CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VẠN Ý
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VẠN Ý
Offline
0.0k
0.00%