  • Smart Tivi Samsung 4K 43 inch UA43DU8000KXXV
Mô Tả Sản Phẩm
Đặc điểm sản phẩm
Model: UA43DU8000KXXV
Nhà sản xuất: Samsung
Xuất xứ sản phẩm: Việt Nam
Năm ra mắt : 2024
Thời gian bảo hành: 24 tháng
Loại Tivi: Smart Tivi
Kích thước màn hình: 43 inch
Độ phân giải: 4K (UHD)
Tần số quét: 60 Hz
Bộ vi xử lí: Crystal 4K
Smart Tivi: Có
Tivi 3D: Không
Tivi màn hình cong: Không
HDR: HDR10
Tổng công suất loa: 20W
Cổng WiFi: Wifi 5
Cổng Internet (LAN): 1 cổng
Cổng HDMI: 3 Micro HDMI
Cổng Optical: 1 cổng
Cổng USB: 2 x USB-A
Chia sẻ thông minh: Bluetooth 5.2
Hệ điều hành - Giao diện: Tizen
Bộ nhớ: DDR 2G, Flash 8G
Điều khiển bằng cử chỉ: Không
Tìm kiếm bằng giọng nói: Trợ lý ảo Tiếng Việt Bixby: Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt
Nhận diện khuôn mặt: Không
Kích thước có chân đế: 965.5 x 600.1 x 195.1 mm
Kích thước không chân đế: 965.5 x 559.9 x 25.7 mm
Khối lượng có chân đế: 8.69999999999999 kg
Khối lượng không chân đế: 8.4 kg
Tiết kiệm: 1,920,000 đ
-17%
Giá đã bao gồm VAT
Bảo hành: 24 tháng
Trả hàng miễn phí 15 ngày
Linh kiện phù hợp với sản phẩm của bạn
Logo cửa hàng CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SUNHITECH
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SUNHITECH
Offline
0.0k
0.00%