  • Màn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey G5 G50F LS32FG502EEXXV (32 inch - IPS - 2K - 180Hz - 1ms - 180Hz)
Mô Tả Sản Phẩm
Mô tả sản phẩm (Thông tin kỹ thuật chi tiết):
Màn hình Gaming Samsung Odyssey G5 G50F LS32FG502EEXXV là mẫu màn hình Fast IPS gaming 32 inch QHD cao cấp, mang đến tốc độ siêu nhanh 180Hz cùng thời gian phản hồi 1ms. Thiết kế hiện đại, hiệu suất mạnh mẽ, phù hợp cho game thủ chuyên nghiệp cần màn hình lớn, hình ảnh sắc nét, màu sắc chính xác và chuyển động cực mượt mà.
Thông số kỹ thuật chi tiết:
Kích thước: 32 inch Flat
Tấm nền: Fast IPS
Độ phân giải: 2K QHD (2560 x 1440)
Tần số quét: 180Hz
Thời gian phản hồi: 1ms (GtG)
Độ sáng: 300 cd/m² (Typical)
Tỷ lệ tương phản: 1000:1 (Static)
Góc nhìn: 178°/178°
Màu sắc: 16.7 triệu màu, 99% sRGB
Công nghệ hình ảnh: HDR10, Adaptive Picture, Eye Saver Mode, Flicker Free
Tính năng Gaming: AMD FreeSync Premium, NVIDIA G-Sync Compatible, Black Equalizer, Virtual Aim Point
Kết nối: 1x DisplayPort 1.2, 2x HDMI 2.0, Jack tai nghe 3.5mm
Tính năng khác: Chân đế Ergonomic (Height Adjustable, Tilt, Swivel, Pivot), VESA Mount 100x100mm
Màu sắc: Đen
Tiết kiệm: 2,130,000 đ
-21%
Giá đã bao gồm VAT
Bảo hành: 12 tháng
Trả hàng miễn phí 15 ngày
Logo cửa hàng CÔNG TY TNHH NOVAZONE
CÔNG TY TNHH NOVAZONE
Offline
0.0k
0.00%